MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe M mwezi 2 2072~

‘\
KATI YA

’

AN ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha M‘PA—N b’é » S.L.P. _‘iv__
MPXNINA

NA

DA ZAKAR A sLp. S e YA

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
CHrun Y# .

]

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimalij zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya CHuUN -

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
KUPARD  PAENTG NA HywEKA V(e

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI _
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania QI 41'{’3! OOO{'—'— , Fundi
atafanya kazi ya f0ANG| WAV \GACkwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwas asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe mwezi 202(
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 11;E toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: - —~
LAPRKA Qmojln Na Yawtkd NG E

(a) kejenga ‘ na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, Kwa NIABA YA

MAMLAKA YA ELIMU N
MAFUNZO YA UFUNDI STADI-, NA CHUO CHA UFUND] STAD| (NA HUDUMA) CHA
_Hpﬁum__

e

Jin&:-%f"uﬁ )/_(é/"’”’)b?‘?m/& Saini: M

‘—1/ C——

Tarehe: N [%3/7’074’/

Wadhifa: M (A A O
D

Mbele ya (Shahidi)
B

e Jina: Er sy Zumies Saini: /3'/03/?_:.\.2?;
___—___h—__—_—————____ T T
Wadhifa: WALy Tarehe: ’3705 } 2025
IMESAINIWA NA FUND]
Mbele ya
Jina; M) 312

Saini: b2 Kk%@”i
Wadhifa: EEM)&; 1 Tarehe:

“a Mbeleya (Shahidi)
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Jina: Emmwaﬁ— (_oSsy Sain]’: %\,_I
" — C(03sy

Wadhifa: Ftwb)

Tarehe: (573 17027,
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